JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA FEDHA ?
MAMLAKA YA UDHIBITI WA UNUNUZI WA UMMA & 3
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Kumb. Na. FB.192/247/01/B/142 1 Novemba, 2024
Kwa Taasisi Nunuzi Zote na Wadau wa Ununuzi wa Umma:
Yah: KALENDA YA MAFUNZO YA MFUMO WA~ KIELEKTRONIKI WA UNUNUZI

WA UMMA (NeST) NA SHERIA YA UNUNUZI WA UMMA YA MWAKA 2023
NA KANUNI ZAKE ZA MWAKA 2024

Somo: Mabadiliko ya maudhui na tarehe za mafunzo
Tafadhali rejea kichwa cha habari hapo juu.

2. Serikali imetengeneza Mfumo mpya wa Kielektroniki wa Ununuzi wa Umma
(NeST) ambao ulianza kutumika kuanzia mwezi Julai, 2023. Aidha, Sheria Mpya Na. 10
ya Mwaka 2023 na Kanuni za Ununuzl wa Umma za Mwaka 2024 imeanza kutumika
tarehe 17 Juni, 2024 na Kanuni zimeanza kutumika tarehe 1 Julai, 2024.

3. Hivyo, PPRA iliandaa Kalenda ya Mafunzo ya mwaka ambayo ilianza kutumika
Mwezi Agosti, 2024. Kwa barua hii, Mamlaka inatangaza mabadiliko kadhaa kwenye
ratiba ya mafunzo kutokana na mahitaji ya watumiaji na mabadiliko haya
yameonyeshwa kwenye ratiba iliyoambatishwa.

4. Mafunzo ya pamoja ya kutumia mfumo yatatolewa kwa muda wa siku tano (5)
kwa Taasisi Nunuzi na siku moja' (1) kwa Wazabuni; na mafunzo ya Sheria, Kanuni
pamoja na Uandaaji wa Nyaraka za Zabuni ndani ya mfumo yatatolewa kwa muda wa
siku nne (4). Ada kwa kila mshiriki kutoka Taasisi Nunuzi ni TZS 600,000.00; na TZS
100,000.00 kwa kila mshiriki kutoka kwa Wazabuni.

5. Maafisa Masuuli wanahimizwa kushiriki mafunzo haya na kuwaruhusu watumishi
wao kuhudhuria mafunzo watakayochagua kushiriki kwa mujibu wa Kalenda ya
Mafunzo iliyoambatishwa pamoja na mwaliko huu, ambayo pia inapatikana katika tovuti
ya PPRA kupitia www.ppra.go.tz na mfumo wa mafunzo unaopatikana kupitia
https://tsms.ppra.go.tz.

6. lli kushiriki mafunzo, kila mshiriki anapaswa kujisajili katika mfumo wa mafunzo
(https //tsms ppra.go.tz), klsha kuchagua mafunzo anayotaka kushiriki na kuthlbstlsha
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ushiriki kwa kulipia ada ya mafunzo kupita Namba ya Malipo (Control Number)
inayotolewa na mfumo wa mafunzo (tsms). lwapo unahitaji Namba ya Malipo ya pamoja
kwa washiriki zaidi ya mmoja, tafadhali wasilisha maombi kupitia barua pepe

da@ppra.go.tz.

7. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.

BenniskK. Simba
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